Giảm 17%
Giảm Đau Hạ Sốt Advil Ibuprofen 200mg 360 Viên

Giảm Đau Hạ Sốt Advil Ibuprofen 200mg 360 Viên

Giá 588,000đ 490,000đ

Miêu tả đang cập nhật

  • - Miễn phí vận chuyển
  • - 30 ngày hoàn trả
  • - Giảm giá cho thành viên
Sản phẩm của ( có 438 sản phẩm)
Cam kết hàng chính hãng 100%
15 ngày miễn phí trả hàng
Miễn phí vận chuyển

Thuốc Advil của Mỹ là sản phẩm được nghiên cứu trong thời gian dài với các thành phần chọn lọc để điều trị nhanh chóng khi cơn đau xuất hiện. Với tác dụng chính làm giảm đau, hạ sốt hữu hiệu thuoc Advil Ibuprofen đem lại cho bạn tinh thần làm việc hiệu quả hơn. Những cơn đau đầu, nhức khớp, đau răng, cảm cúm thông thường… nay không còn là vấn đề đáng lo lắng.

Tác dụng:
- Làm giảm đau, hạ sốt nhanh chóng

- Mang lại cho bạn một tinh thần làm việc thoải mái, tập trung vào công việc hơn.

- Giúp làm giảm nhanh các cơn đau như: đau nhức cơ, đau lưng.

- Giúp hạ sốt nhanh chóng, điều trị bệnh cảm cúm.

- Xuất xứ: Mỹ

- Quy cách đóng gói: 360 viên

Miễn phí vận chuyển

Miễn phí giao hàng cho các đơn hàng

Chính sách hoàn tiền

Hoàn tiền 100% cho các sản phẩm lỗi

Miễn phí đổi trả

Đổi, trả hàng trong vòng 15 ngày

Đăng ký nhận email

Nhập email của bạn để nhận tin khuyến mãi và giảm giá các sản phẩm của chúng tôi